Những hình ảnh giáo hạt Hà Tuyên Hùng đón và cung nghinh Thánh Giá Đại hội Giới trẻ Giáo tỉnh Hà Nội
Cập nhật lúc 16:31 05/09/2020
WGPHH - Ngày 01.09.2020, tại giáo xứ Tuyên Quang, giáo hạt Hà Tuyên Hùng hân hoan tổ chức đón và cung nghinh Thánh Giá Đại hội Giới trẻ Giáo tỉnh Hà Nội.
Vào lúc 19g30 ngày 25.11.2024, tại nhà thờ giáo xứ Trại Sơn, cha Giuse Trần Văn Điển đã long trọng cử hành Thánh lễ kính Thánh Giacôbê, Quan thầy Ban Lễ sinh giáo xứ Trại Sơn. Tham dự Thánh lễ có sự hiện diện của quý thầy, quý dì, quý khách, quý ông bà phụ huynh, quý cộng đoàn và gần 30 em Lễ sinh trong toàn giáo xứ.