Xin gửi tới cộng đoàn cùng các bạn trẻ trong giáo tỉnh Hà Nội chương trình và nội quy tham dự Đại Hội Giới Trẻ Miền Bắc lần thứ 18 được tổ chức tại giáo phận Hưng Hoá, ngày 25-26.11.2022
Ngày 18.07.2024, hơn 200 bạn trẻ từ 9 giáo xứ thuộc Giáo hạt Nghĩa Lộ đã quy tụ tại Giáo xứ Vàng Cài để tham gia ngày “Gặp mặt Giới trẻ Giáo hạt Nghĩa Lộ" lần thứ II với chủ đề “NGƯỜI TRẺ THAM GIA VÀO ĐỜI SỐNG GIÁO HỘI”.