Thiệp Mời: Thánh Lễ Khởi Công Xây Dựng Nhà Thờ Đức Mẹ Mân Côi - Giáo Họ Bắc Cường - Giáo Xứ Lào Cai
Cập nhật lúc 11:20 07/10/2016
Nhờ hồng ân Thiên Chúa, qua lời chuyển cầu của Đức Mẹ Mân Côi Quan Thầy, giáo họ Bắc Cường, giáo xứ Lào Cai, giáo phận Hưng Hóa hân hoan tổ chức Thánh Lễ khởi công xây dựng nhà thờ.
Ngày 18.07.2024, hơn 200 bạn trẻ từ 9 giáo xứ thuộc Giáo hạt Nghĩa Lộ đã quy tụ tại Giáo xứ Vàng Cài để tham gia ngày “Gặp mặt Giới trẻ Giáo hạt Nghĩa Lộ" lần thứ II với chủ đề “NGƯỜI TRẺ THAM GIA VÀO ĐỜI SỐNG GIÁO HỘI”.