Youth Radio | Tại sao người công giáo thích dâng con mình cho Thiên Chúa
Cập nhật lúc 06:11 17/09/2019
Nhiều cha mẹ dâng con mình cho Thiên Chúa ngay từ những ngày đầu đời của trẻ. Họ mừng vui vì con mình được trở nên con Thiên Chúa trong bí tích Rửa tội.
Vào lúc 19g30 ngày 25.11.2024, tại nhà thờ giáo xứ Trại Sơn, cha Giuse Trần Văn Điển đã long trọng cử hành Thánh lễ kính Thánh Giacôbê, Quan thầy Ban Lễ sinh giáo xứ Trại Sơn. Tham dự Thánh lễ có sự hiện diện của quý thầy, quý dì, quý khách, quý ông bà phụ huynh, quý cộng đoàn và gần 30 em Lễ sinh trong toàn giáo xứ.