Thứ sáu, 29/10/2021
Linh mục Giuse  Nguyễn Ngọc Ngoạn
Linh mục Giuse Nguyễn Ngọc Ngoạn
Lễ bổn mạng: 19/03
Ngày sinh: 20/12/1973
Thụ phong: 13/08/2009
Chức vụ: Chánh xứ Điện BiênQuản xứ Mường Nhé.
Địa chỉ liên hệ: Nhà thờ Điện Biên, xã Noong Hẹt, Tp Điện Biên, Điện Biên
-  Từ 13/9/2009 đến 31/12/2010: Linh mục Phó xứ giáo xứ Hạ Hiệp.
-  Từ 01/01/2011 - 28/05/2016: Linh mục Quản xứ giáo xứ Hạ Hiệp và Quản nhiệm giáo xứ Thuấn Nội.
-  Từ 01/8/2014
- 28/05/2016:: Linh mục Quản nhiệm giáo xứ Dị Nậu.
-  Tứ 01/10/2014 -
28/05/2016:  Linh mục Quản nhiệm giáo xứ Cát Ngòi.
-  Từ 2011 đến 2014: Phụ trách UBMV Giáo dân và Đồng hành Cộng đoàn Khôi Bình.
-   Từ 10/2015-  nay: Phụ trách các Hội đoàn
-   Từ 28/05/2016 - nay: Linh mục quản xứ giáo xứ Điện Biên
-   Phó chủ tịch UBMV Giáo Dân - đặc trách các hội đoàn
 



|||||
Hãy Đến Vùng Ngoại Biên || Cử Điệu Chính Của ĐHGT Giáo Tỉnh Hà Nội Tại GP Hưng Hóa Năm 2020
Liên kết website
Tiêu điểm
Website www.giaophanhunghoa.org được phát triển bởi đơn vị thiết kế web: OnIP™ (www.onip.vn - mCMS).
log